รายชื่อผู้เข้าแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ปี
2555
|
||||
ทักษะ Skits ระดับ ม.ต้น วันที่ 5 กันยายน 2555 เริ่มเวลา09.00 น.
|
||||
ณ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ห้องประชุม EP
|
||||
ที่
|
ชื่อ - สกุล
|
โรงเรียน
|
เขตพื้นที่เดิม
|
หมายเหตุ
|
1
|
1.
เด็กชายเขตธนะ ถนนทิพย์
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
2.
เด็กหญิงวริษฐา ลิขิตหวังพาณิชย์
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
3.
เด็กหญิงเจียรพันธ์
อันตรเสน
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
4.
เด็กชายกัญญาวีร์ มะณี
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
5.
เด็กหญิงกวิสรา ชัยณรงค์
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
2
|
1.
เด็กหญิงหัสญา ธีระนานนท์
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
2.
เด็กหญิงลลิลธร ชะบาพฤกษ์
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
3.
เด็กหญิงกันต์ฤทัย
ช่วยสุทธิ์
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
4.
เด็กหญิงจิตทิพย์ ฝอยทอง
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
5.
เด็กชายกิตติภัฏ สาระจิตต์
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
3
|
1.
เด็กชายศตวรรษ บรรดาลทรง
|
โรงเรียนโยธินบำรุง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
2.
เด็กชายอดิศักดิ์ วัฒนะจำนง
|
โรงเรียนโยธินบำรุง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
3.
เด็กหญิงชนัญชิดา ไฝทอง
|
โรงเรียนโยธินบำรุง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
4.
เด็กหญิงชุติมา สุวรรณเปี่ยม
|
โรงเรียนโยธินบำรุง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
5.
เด็กหญิงกล่อมฤทัย
มณีฉาย
|
โรงเรียนโยธินบำรุง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
4
|
1.
เด็กชายสิทธิชัย ชูวงศ์
|
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
2.
เด็กหญิงสุมิตา วัชรแผลง
|
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
3.
เด็กหญิงจันทร์จิรา
สมเกา
|
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
4.
เด็กหญิงสุนิสา จุติพล
|
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
5.
เด็กหญิงวนิกา ธิบดี
|
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
||
5
|
1.
นางสาวจันทิมา ยิ่งกิตติมานุศักดิ์
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
นางสาวปริยสภรณ์ แก้วแสง
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
นางสาวแพรวนภา ชุมอุปการ
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
นางสาวลัดดาวัลย์ ฮั่นตระกูล
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
นางสาวอรญา หมื่นราช
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
6
|
1.
เด็กชายคุณานนท์ จินดารักษ์
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กหญิงสุภรณ์ ทองมูล
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงอรณัฐพร ควรกิจ
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กหญิงยุวดี กาดทอง
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กหญิงวัลวิภา ว่องไว
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
7
|
1.
เด็กชายณัฐกิตต์ แซ่ตั้น
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กหญิงกานต์ปรียา
วงศ์กูล
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงชุลิตา คงท่าฉาง
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กหญิงชุติกาญจน์
เพชรคงทอง
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กหญิงฐานิกา แสงมณี
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
8
|
1.
เด็กชายฤทธิพร สังข์วังเลาว์
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กชายสุริยา โฉมทอง
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงปิยะรัตน์
รัตนพันธ์
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กหญิงกัณฐิกา สามารถ
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กหญิงอมลรยา รักษ์ทิพย์
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
9
|
1.
เด็กชายราชวัตร ศรีสกุล
|
โรงเรียนนาบอน
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กหญิงสุนิตา ศรีสกุล
|
โรงเรียนนาบอน
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงศุภมาศ ทองคำ
|
โรงเรียนนาบอน
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กหญิงศุภกาญจน์
ทองคำ
|
โรงเรียนนาบอน
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กหญิงรัตนา หนูแก้ว
|
โรงเรียนนาบอน
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
10
|
1.
เด็กหญิงจิราภรณ์ ไกรนรา
|
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กหญิงทิพวัลย์
แซ่แฮ
|
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงเกศินี ภักดีราช
|
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กหญิงกวินนาถ ศรีกาญจน์
|
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กชายสารัช สวัสดิวงศ์
|
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
11
|
1.
เด็กหญิงกานติมา สามารถ
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
2.
เด็กหญิงกัญญารัตน์
ปานสีสด
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
3.
เด็กหญิงณิชาภัทร หวานแช่ม
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
4.
เด็กชายวิจักขณ์ เพ็ชรมาตศรี
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
5.
เด็กชายกฤตภาส อู่วณิชย์กุล
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
||
12
|
1.
นางสาวกชพรรณ ชัยเรือง
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
นางสาวพนิดา เทพดำ
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
นางสาวปทิตตา ไกรเกตุ
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
นางสาววันวิสาข์ เกตุสมบัติ
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
นายอรรถพล เอียดนุ้ย
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
13
|
1.
เด็กชายอภิสิทธิ์ สุขยิ่ง
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงชุติกาญจน์
รัตนวิไลย
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงสุภัทชา สิทธิเวช
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กชายดำรงค์ศักดิ์
ประจงไสย
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กหญิงฐาปนี หนูสุวรรณ
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
14
|
1.
เด็กหญิงศิราณี จันทร์จรุง
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็ฏหญิงอาทิตยา แก้วมีจีน
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงมนัสนันท์ ถือทอง
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กหญิงกมลชนก หวังแก้ว
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กหญิงชลิตา แซ่อุ้ย
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
15
|
1.
เด็กหญิงพิมพ์ผกา ช่วยผล
|
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงจิราภรณ์ รองเลื่อน
|
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงณัฐศิกานต์
อินทร์จันทร์
|
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กหญิงศรัญญา ช่วยไทร
|
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กชายสันติชัย จันทร์ทอง
|
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
16
|
1.
เด็กหญิงศิริลักษณ์
เพชรหีด
|
โรงเรียนชะอวด
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงขนิษฐา จงไกรจักร
|
โรงเรียนชะอวด
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงจิรัติกาล
หลเมฆ
|
โรงเรียนชะอวด
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กหญฺงศศิวรา ไทยราช
|
โรงเรียนชะอวด
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กหญิงกัญญาภัค สุขช่วย
|
โรงเรียนชะอวด
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
17
|
1.
เด็กหญิงคมกานต์ เกื้อมา
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงธิดารัตน์
ถาวรนุรักษ์
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงอรอุมา ช่วยสถิตย์
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กหญิงอุษณรัสมิ์
ทิพย์บำรุง
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กหญิงสุธาสินี หอมช่วย
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
18
|
1.
เด็กหญิงนวภร ศรีทองฉิม
|
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงนัสฐญิกา ปานกลาง
|
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงอิสยาห์พร
อุดมผล
|
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กชายภาณุพงศ์ ขุนทองจันทร์
|
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กชายภาณุเดช ขุนทองจันทร์
|
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
19
|
1.
เด็ฏหญิงฐิติรัตน์
พรพิศ
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2.
เด็กหญิงณิชาภัทร คงปาน
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3.
เด็กหญิงทิพย์เกสร
รวมพงศ์
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4.
เด็กหญิงนิยตา เกิดเมฆ
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5.
เด็กหญิงจุฑารัตน์
เรืองด้วง
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
20
|
1. เด็กหญิงณภัทร ปฎิรูปวาที
|
โรงเรียนตระพังพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
2. เด็กหญิงธิดาภรณ์ ไสน้ำแก้ว
|
โรงเรียนตระพังพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
3. เด็กหญิงปวีณา ศรีระวัง
|
โรงเรียนตระพังพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
4. เด็กหญิงภัสสร เพชรรัตน์
|
โรงเรียนตระพังพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
5. เด็กชายวุฒิชัย อินทสิน
|
โรงเรียนตระพังพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
||
21
|
1.
เด็กหญิงอังคณา รัตนจันทร์
|
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
2.
เด็กชายนัฐพงศ์ พูลสวัสดิ์
|
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
||
3.
เด็กชายสหัสวรรษ หนูคง
|
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
||
4.
เด็กหญิงดาราวตี จันทร์สุต
|
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
||
5.
เด็กชายธราเทพ ภู่ผกา
|
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
||
22
|
1.
เด็กหญิงจุไรวรรณ จิตจำนงค์
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
2.
เด็กหญิงคันธนีรา สงคง
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
3.
เด็กหญิงณัฐธิศา มากแก้ว
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
4.
เด็กหญิงอารียา สงรักษ์
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
5.
เด็กหญิงสัตตกมล ขวัญละมูล
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
23
|
1.
เด็กหญิงรัตนกร มณีรัตน์
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
2.
เด็กหญิงมัลลิกา แดงเอียด
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
3.
เด็กหญิงสุภาวี เอียดภิรมย์
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
4.
เด็กหญิงชมพูนุช คำทองดี
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
5.
นางสาวจารุวรรณ ชูขาว
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
||
24
|
1.
เด็กหญิงสุภัคสร ศิริสวัสดิ์
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
2.
เด็กหญิงวิมลธีรา ธรรมชาติ
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
3.
เด็กชายปฎิพัฒน์ เสียงแจ้ว
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
4.
เด็กชายปฎิพล ชนะพันธ์
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
5.
เด็กหญิงชาลิสา สังข์ยา
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
25
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
2.
เด็กหญิงภาวดี ชุมแก้ว
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
3.
เด็กหญิงพรชิตา ศรีทวี
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
4.
เด็กหญิงสุรวดี ปิติ
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
5.
เด็กหญิงวิลาสินี สันทัด
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
||
วันศุกร์ที่ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555
รายชื่อผู้เข้าแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ Skits ระดับ ม.ต้น
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น