รายชื่อผู้เข้าแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ปี
2555
|
||||
ทักษะ Qrossword Game ระดับ ม.ต้น วันที่ 6 กันยายน 2555 เริ่มเวลา 09.00 น.
|
||||
ณ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ห้องประชุม อาคาร 3
|
||||
|
||||
ที่
|
ชื่อ
- สกุล
|
โรงเรียน
|
เขตพื้นที่เดิม
|
หมายเหตุ
|
1
|
1.
เด็กชายคณิน ดาษถนิม
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กหญิงนาตาชา ใบตานี
|
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
2
|
1.
เด็กหญิงโชติกา อินทนพ
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กหญิงกุศลิน รังสฤษติกุล
|
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
3
|
1.
เด็กชายถิรนัย เกียรติพิมล
|
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กชายธนยศ ม่วงแก้ว
|
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
4
|
1.
เด็กชายภูริวัตร สุขช่วย
|
โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์
สุขวิเชียร
|
โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
5
|
1.
เด็กชายผ่านกรุง แผ้วศรี
|
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กหญิงฐิติวรดา สนธิเมือง
|
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
6
|
1.
เด็กชายวริช ชูดวง
|
โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กชายธนกฤต ธิติธีรภาพ
|
โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
7
|
1.
เด็กหญิงญาณิศา คงแก้ว
|
โรงเรียนนานาชาติเทศบาลนครศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กชายวัชริศ อธิคมานนท์
|
โรงเรียนนานาชาติเทศบาลนครศรีธรรมราช
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
8
|
1.
เด็กหญิงฟาดีละฮ์ พุทธพงค์
|
โรงเรียนประทีปศาสน์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
|
2.
เด็กหญิงนุชนาฏ ธรรมโสภณ
|
โรงเรียนประทีปศาสน์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 1
|
|
9
|
1.
นายรพีภัสสร์ สงสาร
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
นายณริศ ยอดมณี
|
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
10
|
1.
เด็กหญิงชนาภา พานทอง
|
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กหญิงสโรชา เลิศหาญ
|
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
11
|
1.
เด็กหญิงภัณฑิรา สาระอาภรณ์
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
นางสาวณัฐวดี ดำเกลี้ยง
|
โรงเรียนทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
12
|
1.
เด็กหญิงณัฐนิชา จันทร์สุด
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กหญิงสุวิชญาน์
สงหนู
|
โรงเรียนสตรีทุ่งสง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
13
|
1.
เด็กชายปฐวีกานต์ ศิลปะภักดี
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กชายภรันยู พลราชม
|
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
14
|
1.
เด็กชายประพันธ์
|
โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กหญิงทิพย์สุคล
จันทพันธ์
|
โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
15
|
1.
เด็กหญิงกาญจนา จันทวงศ์
|
โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
|
โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
16
|
1.
เด็กหญิงภัทรวรรณ ยอดสุรางค์
|
โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กหญิงจิราวดี เมืองนุ้ย
|
โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
17
|
1.
เด็กหญิงรุ่งอรุณ แซ่หลี
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
|
2.
เด็กหญิงภัทราวดี แสงอ้น
|
โรงเรียนประชาอุทิศมูลนิธิ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 2
|
|
18
|
1.
นางสาวสุภาพิชญ์ ทองรัดแก้ว
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
นางสาวขวัญชีวา ทองนอก
|
โรงเรียนเชียรใหญ่
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
19
|
1.
เด็กชายเนติชัย พงศ์จีน
|
โรงเรียนธัญญาวดีศึกษา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กหญิงบุณยานุช แซ่เด่ง
|
โรงเรียนธัญญาวดีศึกษา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
20
|
1.
เด็กหญิงนุชธิดา อุปรีย์
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กชายณัฐพงศ์ เลาหวณิช
|
โรงเรียนปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
21
|
1.
เด็กชายจักรกฤษณ์ ส่องจันทร์
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กหญิงธิดารัตน์
บุญเกิด
|
โรงเรียนสตรีปากพนัง
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
22
|
1.
เด็กหญิงเมทินี คงเอียด
|
โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กชายอาริม นุ่นนุ่ม
|
โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
23
|
1.
นายชนะชัย แซ่ลิ่ม
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
นายฐิติวัฒน์ ชูระมาน
|
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
24
|
1.
เด็กหญิงเจนจิรา วั่นเส้ง
|
โรงเรียนทรายขาววิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กหญิงพัชรี คงวัดใหม่
|
โรงเรียนทรายขาววิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
25
|
1.
เด็กหญิงเรืองริน เจนวิทยารักษ์
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กหญิงชนันสิริ ลุยจันทร์
|
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
26
|
1.
เด็กหญิงณัฐริกา วุฒิกรณ์
|
โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
|
2.
เด็กหญิงอุษาวดี คุ้มไพรันต์
|
โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 3
|
|
27
|
1.
เด็กชายซันลิม นิโสย
|
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
เด็กชายนักรบ อินนาจักร
|
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
28
|
1.
เด็กหญิงจริยา หน่อมาก
|
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
เด็กหญิงศิรินทร์ยา
เปาะทองคำ
|
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
29
|
1.
เด็กหญิงอรยา คงสง
|
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
เด็กหญิงอนุสรา คิดขยัน
|
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
30
|
1.
ด็กชายหรินทร์ชัย ทองหมัน
|
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
เด็กชายพัฒน์พงษ์ มีสวน
|
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
31
|
1.
นางสาวกิ่งกาญจน์ ทองแก้ว
|
โรงเรียนฉลองรัฐราษฏร์อุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
นางสาวอรวรรณ ธานีรัตน์
|
โรงเรียนฉลองรัฐราษฏร์อุทิศ
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
32
|
1.
เด็กหญิงจงกลพรรณ เย็นรัตนสมบูรณ์
|
โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
|
2.
เด็กหญิงสุนิสา ใจรักษ์
|
โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล
|
นครศรีธรรมราช
เขต 4
|
|
33
|
1.
เด็กหญิงอรญา เพชรทองเกลี้ยง
|
โรงเรียนอุดมวิทยายน
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กชายวีรยุทธ หนูแหลม
|
โรงเรียนอุดมวิทยายน
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
34
|
1.
เด็กหญิงอภัทธิตราภร
ปากลาว
|
โรงเรียนพนางตุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กหญิงธมลวรรณ จันทร์ศรี
|
โรงเรียนพนางตุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
35
|
1.
นายชาคริต ทองนวล
|
โรงเรียนดอนศาลานำวิทยา
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
นายศตวรรษ ฉินทสงเคราะห์
|
โรงเรียนดอนศาลานำวิทยา
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
36
|
1.
เด็กหญิงสุธิตา ย่องเส้ง
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กหญิงกุลณัฐ เรืองหนู
|
โรงเรียนปัญญาวุธ
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
37
|
1.
เด็กชายกิตตินันท์
ไชยสุวรรณ
|
โรงเรียนนาขยาดวิทยาคาร
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กหญิงรัตนาวดี ทองชู
|
โรงเรียนนาขยาดวิทยาคาร
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
38
|
1.
เด็กหญิงปิยรัตน์
สมาคม
|
โรงเรียนนิคมควนขนุนวิทยา
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กชายโกสินทร์ พรหมแก้ว
|
โรงเรียนนิคมควนขนุนวิทยา
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
39
|
1.
เด็กชายยศพล ชูเสน
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กหญิงชนาภัค สิงหะพล
|
โรงเรียนสตรีพัทลุง
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
40
|
1.
เด็กหญิงณัชพันธุ์
อ่อนเรือง
|
โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กชายอารยะ สมมาตร
|
โรงเรียนพัทลุงพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
41
|
1.
เด็กหญิงปนัสยา รักษ์แก้ว
|
โรงเรียนพรหมพินิตชัยบุรี
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กชายนภดล คงเพชร
|
โรงเรียนพรหมพินิตชัยบุรี
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
42
|
1.
เด็กหญิงสิริลักษณ์
คงนุรักษ์
|
โรงเรียนประภัสสรรังสิต
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.
เด็กหญิงนวกรณ์ ชูคง
|
โรงเรียนประภัสสรรังสิต
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
43
|
1.
นายทิวานนท์ แก้วสีดวง
|
โรงเรียนศรีบรรพตพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
|
2.นายณัฐวุฒิ เพชรสังข์
|
โรงเรียนศรีบรรพตพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
1
|
|
44
|
1.
เด็กหญิงอริสา ขุนพรหม
|
โรงเรียนเขาชัยสน
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงศุภาวรรณ ศิริวัฒน์
|
โรงเรียนเขาชัยสน
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
45
|
1.
เด็กหญิงกรกนก ใหม่สวัสดิ์
|
โรงเรียนหานโพธิ์พิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงศิรดา หมื่นพล
|
โรงเรียนหานโพธิ์พิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
46
|
1. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ เพชรตีบ
|
โรงเรียนตะโหมด
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2. เด็กหญิงรติกาญจน์ ชนะสิทธ์
|
โรงเรียนตะโหมด
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
47
|
1.
เด็กหญิงณัฐฐา มิหะ
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงปาลิมา ดนุเดช
|
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
48
|
1.
เด็กหญิงอารียามีน
สุภเพียร
|
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงสุดารัตน์
ทองเจือ
|
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
49
|
1. เด็กหญิงดวงนภา ทองสีนุ่น
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ชูเพ็ง
|
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
50
|
1.
เด็กหญิงสุนารี สัตตะพันธ์
|
โรงเรียนควนพระสาครินทร์
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงอนงค์นาถ ตรีไวย
|
โรงเรียนควนพระสาครินทร์
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
51
|
1.
เด็กหญิงนุชริญา แก้วหนูนวล
|
โรงเรียนป่าบอนพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
2.
เด็กหญิงศิริรัตน์
|
โรงเรียนป่าบอนพิทยาคม
|
พัทลุง
เขต
2
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
วันศุกร์ที่ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2555
รายชื่อผู้เข้าแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ Qrossword Game ระดับ ม.ต้น
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น